Khu vực: Bán nhà mặt phố tại Đường Nơ Trang Long
- Bán nhà 2 MT Nơ Trang Long, P 17, Bình Thạnh, 4.2x17, 4 tầng, HĐT: 35tr/th, chỉ 12,5 tỷ TL

- 20/05/2026
- Quận/Huyện:Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
- Giá:125 Tỷ
- Diện tích:755 m²
- Bán nhà MT Nơ Trang Long, P 11, Bình Thạnh, 5.7x17, 4 tầng, bán 24 tỷ TL

- 20/05/2026
- Quận/Huyện:Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
- Giá:24 Tỷ
- Diện tích:Không xác định
- Tôi cần bán gấp tòa nhà đường Nơ Trang Long, P12, quận Bình Thạnh, 10x50, 5 tầng giá 70 tỷ TL

- 20/05/2026
- Quận/Huyện:Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
- Giá:70 Tỷ
- Diện tích:487 m²
- Bán căn mặt tiền Nơ Trang Long, P11, Bình Thạnh, 11x25, giá bán chỉ 140tr/m2

- 20/05/2026
- Quận/Huyện:Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
- Giá:38 Tỷ
- Diện tích:270 m²
- Bán nhà MT Nơ Trang Long, P 12, Bình Thạnh, 4x15 nở hậu 8, 2 tầng, bán chỉ 15 tỷ TL

- 20/05/2026
- Quận/Huyện:Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
- Giá:15 Tỷ
- Diện tích:Không xác định
- Bán nhà MT Nơ Trang Long, P 13, Bình Thạnh, 4,5x22 - 7 tầng, HĐT:70tr, chỉ 19 tỷ TL

- 20/05/2026
- Quận/Huyện:Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
- Giá:19 Tỷ
- Diện tích:90 m²
- Bán MT 23x Nơ Trang Long, P11, Q. Bình Thạnh. - 394m2 - Giá 72 tỷ

- 20/05/2026
- Quận/Huyện:Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
- Giá:72 Tỷ
- Diện tích:394 m²
- Bán nhà mặt phố tại Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Bình Thạnh, Tp.HCM diện tích 938m2 giá 120 Tỷ

- 20/05/2026
- Quận/Huyện:Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
- Giá:120 Tỷ
- Diện tích:938 m²
- Cần bán nhà MT Nơ Trang Long - Phan Chu Trinh, Q. Bình Thạnh, 9x19m, 4 tầng, HĐT 100 triệu

- 15/05/2026
- Quận/Huyện:Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
- Giá:38 Tỷ
- Diện tích:170 m²
- MT NƠ TRANG LONG – NGANG 8.5M – BÁCH HOÁ XANH THUÊ 90TR/TH

- 20/05/2026
- Quận/Huyện:Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
- Giá:48 Tỷ
- Diện tích:190 m²