Khu vực: Bán nhà riêng tại Phường Phường 3, Quận 5
- Nhà hẻm xe hơi rộng 6m, đường Huỳnh Mẫn Đạt, Quận 5, gần Lê Hồng Phong + Nguyễn Trãi.

- 11/05/2026
- Quận/Huyện:Quận 5, Hồ Chí Minh
- Giá:7.95 Tỷ
- Diện tích:48 m²
- Vỡ nợ Covid bán nhà HXH đường Nguyễn Trãi Quận 5, DT: 4.2x16.5m, trệt 3 lầu mới giá chỉ 13.5 tỷ

- 11/05/2026
- Quận/Huyện:Quận 5, Hồ Chí Minh
- Giá:13.5 Tỷ
- Diện tích:69 m²
- Đại dịch corona nên cần bán gấp nhà xoay vốn làm ăn đường An Dương Vương q5 hẻm 6m

- 11/05/2026
- Quận/Huyện:Quận 5, Hồ Chí Minh
- Giá:10 Tỷ
- Diện tích:49.4 m²
- Cần tiền bán gấp nhà hẻm 6m đường Nguyễn Trãi, Quận 5, diện tích: 4m x 10m, 3 lầu, giá chỉ hơn 7 tỷ.

- 11/05/2026
- Quận/Huyện:Quận 5, Hồ Chí Minh
- Giá:7.4 Tỷ
- Diện tích:40 m²
- Bán nhà hẻm 2 xe tải né nhau đường Nguyễn Trãi, Q. 5, diện tích: 4.2m x 17m, giá 10.9 tỷ

- 11/05/2026
- Quận/Huyện:Quận 5, Hồ Chí Minh
- Giá:10.9 Tỷ
- Diện tích:71.4 m²
- HXH 7m nguyễn Trãi, trệt 4 lầu, ( đoạn 2 chiều), Q5, giá rẻ hơn thị trường: 9 tỷ 3 TL.

- 11/05/2026
- Quận/Huyện:Quận 5, Hồ Chí Minh
- Giá:9.3 Tỷ
- Diện tích:41 m²
- Bán gấp nhà HXH đường An Dương Vương, Q. 5, DT: 4,3x16m.

- 11/05/2026
- Quận/Huyện:Quận 5, Hồ Chí Minh
- Giá:10.3 Tỷ
- Diện tích:69 m²
- Bán nhà mặt tiền hẻm 7m Nguyễn Trãi p3 Q5,trệt 2 lầu sân thượng ,7x20m giá 145tr/m2.

- 11/05/2026
- Quận/Huyện:Quận 5, Hồ Chí Minh
- Giá:Thỏa thuận
- Diện tích:140 m²
- Bán nhà hẻm 4m Trần Bình Trọng DT 4x22m, giá đầu tư chỉ 11 tỷ.

- 11/05/2026
- Quận/Huyện:Quận 5, Hồ Chí Minh
- Giá:11 Tỷ
- Diện tích:88 m²
- Gia đình cần bán gấp nhà DT: 5,3 x 16m, đường An Dương Vương, Quận 5, (10 tỷ).

- 11/05/2026
- Quận/Huyện:Quận 5, Hồ Chí Minh
- Giá:10 Tỷ
- Diện tích:84.8 m²