Khu vực: Nhà bán tại Hồ Chí Minh
- Bán nhà 2 mặt tiền HXH Võ Thị Sáu, DT: 6.5x33m, 1 lầu, giá chỉ 105 triệu/m2

- 20/05/2026
- Quận/Huyện:Quận 3, Hồ Chí Minh
- Giá:22.7 Tỷ
- Diện tích:216 m²
- Bán nhà HXH Cách Mạng Tháng Tám, quận 10, Dt:4x18m giá 6.3 tỷ

- 20/05/2026
- Quận/Huyện:Quận 10, Hồ Chí Minh
- Giá:6.3 Tỷ
- Diện tích:72 m²
- Bán gấp nhà hẻm 4m Đề Thám, Quận 1, gần phố tây đi bộ Bùi Viện, DT: 5,34x 17m, trệt, 3 lầu

- 20/05/2026
- Quận/Huyện:Quận 1, Hồ Chí Minh
- Giá:16.9 Tỷ
- Diện tích:91 m²
- Bán nhà góc 2 mặt tiền đường Hoàng Sa, Phường Đa Kao, Quận 1

- 20/05/2026
- Quận/Huyện:Quận 1, Hồ Chí Minh
- Giá:9.8 Tỷ
- Diện tích:44 m²
- Bán Nhà Quận 6 - Hẻm Xe Hơi Đỗ Cửa - 5 PN - 48M - Nhỉnh 9 Tỷ

- 20/05/2026
- Quận/Huyện:Quận 6, Hồ Chí Minh
- Giá:6.3 Tỷ
- Diện tích:48 m²
- Bán nhà HXH Tôn Thất Tùng, P. Phạm Ngũ Lão, Q1, DT 6x 20m, giá 13.4 tỷ

- 20/05/2026
- Quận/Huyện:Quận 1, Hồ Chí Minh
- Giá:13.4 Tỷ
- Diện tích:120 m²
- Bán nhà 3 lầu, mới, đẹp đường Phạm Viết Chánh, Q. 1, DT: 5x 13,7m, giá 15,5 tỷ

- 20/05/2026
- Quận/Huyện:Quận 1, Hồ Chí Minh
- Giá:15.5 Tỷ
- Diện tích:68.5 m²
- Bán nhà hẻm 8m Bàn Cờ góc Điện Biên Phủ, DT: 4.6x30m, giá 14.5 tỷ

- 20/05/2026
- Quận/Huyện:Quận 3, Hồ Chí Minh
- Giá:14.5 Tỷ
- Diện tích:138 m²
- Bán nhà góc 2 MT Nguyễn Đình Chiểu, Bàn Cờ, DT: 135m2, 4 lầu giá chỉ 14 tỷ

- 20/05/2026
- Quận/Huyện:Quận 3, Hồ Chí Minh
- Giá:14 Tỷ
- Diện tích:135 m²
- Bán nhà 2 mặt tiền Nguyễn Cảnh Chân, Q1, DT 4.5x 10m, 3 tầng, TN 35tr

- 20/05/2026
- Quận/Huyện:Quận 1, Hồ Chí Minh
- Giá:13 Tỷ
- Diện tích:41 m²